சிவகாசியில் மாவட்ட அளவிலான சிலம்பம் போட்டி

சிவகாசியில் டி என்ஹச்பிபிரதர்ஸ் சிலம்பம் அகாடமி, நேருயுவ கேந்திரா சார்பாக மாவட்ட அளவிலான சிலம்பம் போட்டி நடை பெற்றது.

May be an image of one or more people, people standing and text that says 'மாவட்ட சிலம்பம் போட்டி ನ சிவகாசியில் நடந்த சிலம்பம் போட்டியில் ஒற்றை கம்பு வீச்சு சுற்றிய சிறுவர், சிறுமிகள். சிவகாசி,ஆக.18: ஆக.18: சிவகாசி இரட்டை வாள் வீச்சு, யில்டிஎன்ஹச்பிபிரதர் இரட்டை சுருள் வாள் சிலம்பம் அகாடமி, நேரு மான்கொம்பு வீச்சு யுவ கேந்திரா சார்பாக உள்ளிட்டநேரடிபோட்டி மாவட்ட கள் நடைபெற்றன கலந்து சிலம்பம் போட்டி நடை கொண்டஅனைவருக்கும் பெற்றது. சிவகாசி, திரு பதக்கம், நிதழ் வழங் வில்லிபுத்தூரிலிருந்த 180 கப்பட்டது ஏற்பாடுகளை வீரர், வீராங்கனை கள் சிலம்பம் அகாடமி ஒருங் கலந்து கொண்டு விளை கிணைப்பாளர்கள் மகேந் யாடினர். ஒற்றை கம்பு திரன், மருதுபாண்டியன், வீச்சு, இரட்டை கம்பு சிட்டிபாபு செய்திருந்த வீச்சு, ஒற்றைவாள் வீச்சு, னர்.'


Related posts

Leave a Comment