விழிப்புணர்வு

சிவகாசி அனைத்து மகளிர் காவல் நிலையஎல்லைக்குட்பட்ட பகுதிகளில் உள்ள நிறுவனங்களில் போலீசார் பெண் தொழிலாளர்களுக்கு பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகள் பாதுகாப்பு சம்பந்தமான விழிப்புணர்வு கருத்துக்களையும் அவசர உதவிக்கு தொடர்பு கொள்ள வேண்டிய இலவச தொலைபேசி எண் 181 மற்றும் 1098 கொண்ட துண்டு பிரசுரங்களையும் வழங்கி விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தினர்.

May be an image of 2 people, people standing and text that says 'ருதுநகர் மாவட்ட காவல்துறை TRILIADU POLOE 181 இணசன rudhunagar district police விருதுநகர் மாவட்டம் 21.08.2021 சிவகாசி அனைத்து மகளிர் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதிகளில் உள்ள நிறுவனங்களில் போலீசார் பெண் தொழிலாளர்களுக்கு பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகள் பாதுகாப்பு சம்பந்தமான விழிப்புணர்வு கருத்துக்களையும் அவசர உதவிக்கு தொடர்பு கொள்ள வேண்டிய இலவச தொலைபேசி எண் 181 மற்றும் 1098 கொண்ட துண்டு பிரசுரங்களையும் வழங்கி விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தினர் Follow us on: Virudhunagar district police f'

Related posts

Leave a Comment