குழந்தைகள் பாதுகாப்பு குறித்த விழிப்பணர்வு பிரச்சாரம் மற்றும் குழந்தைகள் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கான கையெழுத்து

குழந்தைகள் பாதுகாப்பு குறித்த விழிப்பணர்வு பிரச்சாரம் மற்றும் குழந்தைகள் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கான கையெழுத்து

#sivakasinewsin #thiruppathidigital Sivakasinews.inSivakasi.infoVirudhunagar.info District Collector, Virudhunagar

May be an image of 4 people, people standing and text that says 'SIUAKASINEWS?N IN For Sivakasi Related News விருதுநகர் மாவட்ட VIRUDHUNAGAR விழிப்புணர்வு வள்டுவர 超扣 อ கட்தப்ுனை் ស தழ்தைசள்தினத்தை 1098 1098 குழந்தைகள் பாதுகாப்பு குறித்த விழிப்புணர்வு விருதுநகர் மாவட்ட ஆட்சியர் அலுவலக வளாகத்தில், தேசிய குழந்தைகள் தினத்தை முன்னிட்டு. இன்று குழந்தைகள் பாதுகாப்பு குறித்த விழிப்ப விழிப்புணர்வு பிரச்சார் வாகனத்தையும் குழந்தைகள் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கான கையெழுத்து இயக்கத்தையும் மாவட்ட ஆட்சித்தலைவர் திரு. ஜெ. மேகநாதரெட்டி.இ அவர்கள் துவக்கிவைத்தார். www.sivakasinews.in'

Related posts

Leave a Comment